Oakley Society Webboard  
Register FAQ Members List Search Today's Posts Mark Forums Read
Go Back   Oakley Society Webboard > Oakley Society > Oakley Talking
Reload this Page .❤☆♥●•٠ รู้สึกยังไงกับ Oakley Society ٠•●♥☆❤.

Thread Tools Search this Thread Display Modes
.❤☆♥●•٠ รู้สึกยังไงกับ Oakley Society ٠•●♥☆❤.
Old
  (#1)
Tio2 is Offline
Senior Member
Tio2 is on a distinguished road

Tio2's Avatar

Default .❤☆♥●•٠ รู้สึกยังไงกับ Oakley Society ٠•●♥☆❤. - 06-10-09, 01:14

ผมอยากทราบว่า พี่ๆ เพื่อนๆ "รู้จัก" และ "เข้ามาใน OAKLEY SOCIETY" ได้ยังไงครับ
แล้ว "ความรู้สึก" กัน OAKLEY SOCIETY ยังไงกันบ้างครับ
(อ่านเกี่ยวกัน Oakley มันส์ดีครับ แต่,,,อยากรู้ว่า พี่ๆ เพื่อนๆ จะจำกันได้มั้ยคร๊าบ)

ส่วนตัวผม "รู้จัก" และ "เข้ามา ใน OS" เพราะ,,,, โดนพี่ชายท่านหนึ่ง "มาป่วนหน้าร้าน"
ตอนผมเชียร์สินค้าอยู่ พี่เค้ามาช่วย "ไล่" เอ๊ย,,! ช่วย"เสริม"การขาย Oakley ให้ครับ
(ตอนนั้นที่ร้านพึ่งลง Oakley ได้ 3 วัน และผมก็ไม่รู้อะไรเกี่ยวกับ Oakley เลยครับ)
พี่ชายท่านนั้นคึอ,,,, < OAKLEYHOLIC > คร๊าบผม

"ความรู้สึกกับ OAKLEY SOCIETY" ผมว่ามันรู้สึกดีจริงๆครับ
ทั้ง พี่ๆ เพื่อนๆ ในเว็บ "น่ารัก" กันทุกท่านเลยฮับ ไม่ว่าจะเป็น,,,,

P.sarunyou
P.OAKLEYHOLIC
P.O MADNESS
p.merf
P.Eak
K.obomm
K.เล็ก999
K.tt_comer
K.Ben
K.tul.pea

ฯลฯ และ พี่ๆ เพื่อนๆ ท่านอื่นอีกมากมาย (เยอะมากครับ"จิ้ม"ไม่ไหว)
และที่สำคัญ "หน้าที่การงาน" ง่ายขึ้นครับ (อ่านใน OS ครับ)

ประมาณว่า,,, เอาความรู้ในเว็บไปช่วยขายของหน้าร้าน
และนำความในร้านมาตอบในเว็บเช่นกันคร๊าบ,,,

ปล.ผมรออ่านของ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกๆท่านอยู่นะคร๊าบ (หรือว่าเราจะ,,,,,,คนเดียว:() สมาชิกใหม่ก็ด้วยครับ

Last edited by Tio2; 15-12-10 at 23:19.

Reply With Quote

Old
  (#2)
lasal is Offline
lasal is on a distinguished road

lasal's Avatar

Default 06-10-09, 02:13

สวัสดีครับ K.Tio2 ผมเข้ามาในนี้ได้เพราะค้นหาข้อมูล Oakley แล้วไปเจอลิงค์ OS โดยบังเอิน
หลังจากนั้นก็..........งอมแงมเลยคร๊าบบบบบบ
และก็ไปพบ K.Tio2 ตัวเป็นๆโดยบังเอินอีกเช่นกัน เข้าไปนั่งบังหน้าร้านอยู่พักใหญ่ครับ ยังประทับใจ
การขายแบบฮาร์ทคอร์อยู่เลยครับ........

Old
  (#3)
sarunyou is Offline
sarunyou is on a distinguished road

sarunyou's Avatar

Smile 06-10-09, 08:16

.................ผมอยู่ของผมเฉยๆ........อยู่ดีๆคุณก้องโทรมาบอก " พี่มีที่ระบายอารมณ์แล้วนะครับ "...............

....................ผมก็เข้าดู.............อะไรหว่า ไม่เห็นมีที่ให้ทำอะไรเลย และมีกันแค่ 5 ท่านเท่านั้น ครับ...............

....................คุณโอบ , คุณก้อง , คุณmerf , คุณมุข , และก็คุณเล็ก999 ...........

....................หลังจากนั้น คุณเล็ก999 โทรมาอีก " พี่ไปงาน OS มั๊ยครับ......."

Old
  (#4)
sarunyou is on a distinguished road

Smile 06-10-09, 08:24

.....................พี่ต้องทำอย่างนี้นะครับ พี่ทำอย่างนั้นนะครับ พี่ทำอย่างโน้นนะครับ.........

........................ในที่สุดก็ทำสำเร็จตอนเที่ยงคืน..............

........................สมัครเป็นสมาชิก น้องใหม่ OS..............

........................หลังจากนั้นคุณมุขก็โทรมาอีก...............

Old
  (#5)

Smile 06-10-09, 08:37

.....................ผมชอบอ่านบทนำของคุณมุข ที่หลอกๆล่อๆ ล่อๆหลอกๆ เหมือนการผจญภัยอะไรทำนองนั้น................

........................ผมเลยยอมคุยด้วย และปฏิบัติตามแต่โดยดี ( รู้กันแค่ 2 คนเนอะคุณมุข.......... )

........................หลังจากนั้นผมก็เฝ้าดูการเติบโตอย่างช้าๆ แต่มั่นคงและข็งแรง.............อยู่ห่างๆ

( ทุกๆ 10 นาที เข้ามาครั้งนึง........... )

Old
  (#6)
xuguang is Offline
Member
xuguang is on a distinguished road

xuguang's Avatar

Default 06-10-09, 09:22

ตอนเข้ามาครั้งแรก หลังจากได้ซื้อแว่นมา Search หาใน Google เพราะอยากรู้เรื่องเกี่ยวกับแว่นยี่ห้อนี้และปัญหากับการแก้ไข ความรู้สึกของผมนะ ในนี้อบอุ่นมากพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนพร้อมที่จะแชร์ความคิดความรู้และความช่วยเหลือ ผมเข้ามาได้สามเดือนแล้ว ถ้าวันไหนไม่ได้เข้ามาเหมือนกับจะขาดใจ (อีกหน่อยถ้าอยากเลิกคงต้องไปพึ่งวัดถ่ำกระบอกแน่ๆๆ) 555 ล้อเล่นคับ เข้ามาแล้วไม่อยากออก
ป.ล. ดีใจมากที่ได้รู้จักพี่ๆเพื่อนๆในนี้ทุกๆคน ขอบคุณที่ทำให้รู้ว่าเราไม่ได้อยู่คนเดียวในโลก

Last edited by xuguang; 06-10-09 at 09:38.

Old
  (#7)
Tio2 is on a distinguished road

Default 06-10-09, 15:17

Quote:
Originally Posted by lasal View Post
สวัสดีครับ K.Tio2 ผมเข้ามาในนี้ได้เพราะค้นหาข้อมูล Oakley แล้วไปเจอลิงค์ OS โดยบังเอิน
หลังจากนั้นก็..........งอมแงมเลยคร๊าบบบบบบ
และก็ไปพบ K.Tio2 ตัวเป็นๆโดยบังเอินอีกเช่นกัน เข้าไปนั่งบังหน้าร้านอยู่พักใหญ่ครับ ยังประทับใจ
การขายแบบฮาร์ทคอร์อยู่เลยครับ........
สวัสดีฮับ K.lasal
ผมยังจึวันนั้นดัยเลยฮับ "โลกมันกลมจิงๆ"

ว่างอย่าลืมแวะมา"โม้"กันอีกนะคร๊าบ
ขอบคุณนะที่เข้ามาตอบกระทู้ผมคร๊าบ,,,,

Last edited by Tio2; 06-10-09 at 15:35.

Old
  (#8)

Default 06-10-09, 15:26

Quote:
Originally Posted by sarunyou View Post
.................ผมอยู่ของผมเฉยๆ........อยู่ดีๆคุณก้องโทรมาบอก " พี่มีที่ระบายอารมณ์แล้วนะครับ "...............

....................ผมก็เข้าดู.............อะไรหว่า ไม่เห็นมีที่ให้ทำอะไรเลย และมีกันแค่ 5 ท่านเท่านั้น ครับ...............

....................คุณโอบ , คุณก้อง , คุณmerf , คุณมุข , และก็คุณเล็ก999 ...........

....................หลังจากนั้น คุณเล็ก999 โทรมาอีก " พี่ไปงาน OS มั๊ยครับ......."

.....................พี่ต้องทำอย่างนี้นะครับ พี่ทำอย่างนั้นนะครับ พี่ทำอย่างโน้นนะครับ.........

........................ในที่สุดก็ทำสำเร็จตอนเที่ยงคืน..............

........................สมัครเป็นสมาชิก น้องใหม่ OS..............

........................หลังจากนั้นคุณมุขก็โทรมาอีก...............

.....................ผมชอบอ่านบทนำของคุณมุข ที่หลอกๆล่อๆ ล่อๆหลอกๆ เหมือนการผจญภัยอะไรทำนองนั้น................

........................ผมเลยยอมคุยด้วย และปฏิบัติตามแต่โดยดี ( รู้กันแค่ 2 คนเนอะคุณมุข.......... )

........................หลังจากนั้นผมก็เฝ้าดูการเติบโตอย่างช้าๆ แต่มั่นคงและข็งแรง.............อยู่ห่างๆ

( ทุกๆ 10 นาที เข้ามาครั้งนึง...........
)

เป็นกระทู้ที่ นึกภาพ อาการ สีหน้า ออกเสมอนะครับพี่ใหญ่ (P.sarunyou)

ขอบคุณครับพี่ใหญ่ที่เข้ามาตอบกระทู้น้องเล็กคนนี้

Last edited by Tio2; 06-10-09 at 15:29.

Old
  (#9)

Default 06-10-09, 15:34

Quote:
Originally Posted by xuguang View Post
ตอนเข้ามาครั้งแรก หลังจากได้ซื้อแว่นมา Search หาใน Google เพราะอยากรู้เรื่องเกี่ยวกับแว่นยี่ห้อนี้และปัญหากับการแก้ไข ความรู้สึกของผมนะ ในนี้อบอุ่นมากพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนพร้อมที่จะแชร์ความคิดความรู้และความช่วยเหลือ ผมเข้ามาได้สามเดือนแล้ว ถ้าวันไหนไม่ได้เข้ามาเหมือนกับจะขาดใจ (อีกหน่อยถ้าอยากเลิกคงต้องไปพึ่งวัดถ่ำกระบอกแน่ๆๆ) 555 ล้อเล่นคับ เข้ามาแล้วไม่อยากออก
ป.ล. ดีใจมากที่ได้รู้จักพี่ๆเพื่อนๆในนี้ทุกๆคน ขอบคุณที่ทำให้รู้ว่าเราไม่ได้อยู่คนเดียวในโลก

อีกหนึ่ง "ใจ" ที่ตรงกันคร๊าบ K.xuguang
;)
(บ้านหลังที่สองของผมอบอุ่นจัง)
ขอบคุณที่เข้ามาตอบกระทู้ผมคร๊าบ,,,

Old
  (#10)
tul.pea is Offline
tul.pea is on a distinguished road

Send a message via MSN to tul.pea  
Default 06-10-09, 16:52

อิอิ.....

เรื่องของเรื่องมีอยุ่ว่า...หลายเดือนก่อน เคยเข้ามาที่นี่
แต่แปลก....เวบอะไร เงียบมากกกกกกก......

นานๆ เข้ามาอีก ก็เงียบอีก........ตกลงว่า...เวบร้าง รึป่าวเนี่ย....
หลังจากนั้นไม่นานนัก....เวบเริ่มมีการเคลื่อนไหว....

เราสมัครเวบนี้ดีกว่า......สมัครไปนานมาก แต่ไม่ยักกะทำอะไรได้ซักอย่าง.....
แปลก.....(อีกรอบ)

Thread Tools Search this Thread
Search this Thread:

Advanced Search
Display Modes

Posting Rules